ไข่เค็ม จากชั่วโมงคหกรรม ผลงานของนักเรียนในโรงเรียนภัทราวดี หัวหิน โดยใช้ไข่เป็ดจากฟาร์มของโรงเรียน ผ่านกระบวนการดอง จนออกมาเป็นไข่เค็มสีสันสดใส กินกับอะไรก็อร่อย
![](https://patravadischool.com/wp-content/uploads/2021/12/v3.jpg)
ไข่เค็ม จากชั่วโมงคหกรรม ผลงานของนักเรียนในโรงเรียนภัทราวดี หัวหิน โดยใช้ไข่เป็ดจากฟาร์มของโรงเรียน ผ่านกระบวนการดอง จนออกมาเป็นไข่เค็มสีสันสดใส กินกับอะไรก็อร่อย